Crystal Liu Yifei Thai Fans
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผมเป็นเด็กใหม่ อยากได้แผ่นเพลงของ หลิวอี้เฟยมากกก

2 posters

Go down

ผมเป็นเด็กใหม่ อยากได้แผ่นเพลงของ หลิวอี้เฟยมากกก Empty ผมเป็นเด็กใหม่ อยากได้แผ่นเพลงของ หลิวอี้เฟยมากกก

ตั้งหัวข้อ  ghostpig Fri May 16, 2014 10:43 pm

ใครทราบบ้างอ่ะคับว่าจ่ะหาได้ยากที่ไหน หรือสั่งจากไหนอ่ะคับ มีใครขายมั้ย ผมอยากได้มาก ติดต่อมาน่ะคับ line: tetee.org

ghostpig
Fu Yun
Fu Yun

ขึ้นไปข้างบน Go down

ผมเป็นเด็กใหม่ อยากได้แผ่นเพลงของ หลิวอี้เฟยมากกก Empty Re: ผมเป็นเด็กใหม่ อยากได้แผ่นเพลงของ หลิวอี้เฟยมากกก

ตั้งหัวข้อ  algaechu Sat May 17, 2014 9:32 pm

แผ่นเพลงของซีซี เลิกผลิตแล้วค่ะ หาซื้อไม่ได้ ฟังทางออนไลน์กับหาคลิปเอ็มวีดูเอาได้ค่ะ
algaechu
algaechu
Master
Master

http://liuyifeithaifans.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน