Crystal Liu Yifei Thai Fans
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ได้ยินมาว่า

4 posters

Go down

ได้ยินมาว่า Empty ได้ยินมาว่า

ตั้งหัวข้อ  kanomroo Wed Aug 29, 2012 12:43 pm

ได้ยินมาว่า ซีซี ไม่รับงานแสดงละครแล้ว จริงหรือป่าวครับ Crying or Very sad

kanomroo
Fu Yun
Fu Yun

ขึ้นไปข้างบน Go down

ได้ยินมาว่า Empty Re: ได้ยินมาว่า

ตั้งหัวข้อ  ruichun Wed Aug 29, 2012 2:53 pm

kanomroo พิมพ์ว่า:ได้ยินมาว่า ซีซี ไม่รับงานแสดงละครแล้ว จริงหรือป่าวครับ Crying or Very sad

จริงค่ะ ซีซีไม่รับงานแสดงซีรี่ย์แล้ว รอชมผลงานภาพยนตร์นะคะ
ruichun
ruichun
Mentor
Mentor

ได้ยินมาว่า Empty Re: ได้ยินมาว่า

ตั้งหัวข้อ  TheSun Fri Oct 25, 2013 5:38 pm

ruichun พิมพ์ว่า:
kanomroo พิมพ์ว่า:ได้ยินมาว่า ซีซี ไม่รับงานแสดงละครแล้ว จริงหรือป่าวครับ  Crying or Very sad
จริงค่ะ  ซีซีไม่รับงานแสดงซีรี่ย์แล้ว รอชมผลงานภาพยนตร์นะคะ
ซีซีให้เหตุผลรึป่าวครับว่าทำไหมเธอถึงไม่รับงานแสดงซีรี่ย์ แล้วQuestion
TheSun
TheSun
Fu Yun
Fu Yun

ตั้งหัวข้อ  algaechu Sat Oct 26, 2013 9:30 pm

เรื่องนี้ผ่านมาหลายปีมากแล้ว ตั้งแต่หลังจากมังกรหยก เธอไม่ได้บอกอะไรเกี่ยวกับเหตุผลค่ะ แต่คิดว่าคนเราถ้าทุ่มไปทางหนึ่งแล้วก็ควรจะไปให้ถึงที่สุดนะคะ นักแสดงจีนระดับอินเตอร์อย่างกงลี่ หรือจางจื่ออี๋ (จางซิยี่) มิเชล โหย่ว ก็ไม่เล่นซีรีย์นะคะ

ปล. ผลงานภาพยนตร์ของซีซี ปีนี้และปีหน้า ก็มีต่อเนื่องไม่ขาดสาย ให้เราได้ชมแน่นอนค่ะ ช่วยกันเป็นกำลังใจให้เธอและสนับสนุนให้เธอไปได้ไกลระดับฮอลลีวู้ดดีกว่าค่ะ
algaechu
algaechu
Master
Master

http://liuyifeithaifans.forumth.com

ตั้งหัวข้อ  TheSun Sat Oct 26, 2013 11:09 pm

[quote="algaechu"]เรื่องนี้ผ่านมาหลายปีมากแล้ว ตั้งแต่หลังจากมังกรหยก เธอไม่ได้บอกอะไรเกี่ยวกับเหตุผลค่ะ แต่คิดว่าคนเราถ้าทุ่มไปทางหนึ่งแล้วก็ควรจะไปให้ถึงที่สุดนะคะ นักแสดงจีนระดับอินเตอร์อย่างกงลี่ หรือจางจื่ออี๋ (จางซิยี่) มิเชล โหย่ว ก็ไม่เล่นซีรีย์นะคะ

ปล. ผลงานภาพยนตร์ของซีซี ปีนี้และปีหน้า ก็มีต่อเนื่องไม่ขาดสาย ให้เราได้ชมแน่นอนค่ะ ช่วยกันเป็นกำลังใจให้เธอและสนับสนุนให้เธอไปได้ไกลระดับฮอลลีวู้ดดีกว่าค่ะ[/quote]
จริงๆผมชอบ ซีซีตั้งแต่เด็กแล้วครับ แต่ตอนเด็กไม่รู้จะติดตามยังไง ผมพึ่งมาสมัครฝากตัวด้วยครับ ขอบคุณมากนะครับที่มาตอบLaughing Smile 
TheSun
TheSun
Fu Yun
Fu Yun

ขึ้นไปข้างบน