Crystal Liu Yifei Thai Fans
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เซียนกระบี่พิชิตมารมีกี่ภาคครับ

2 posters

Go down

เซียนกระบี่พิชิตมารมีกี่ภาคครับ Empty เซียนกระบี่พิชิตมารมีกี่ภาคครับ

ตั้งหัวข้อ  warut Sat Feb 16, 2013 8:59 pm

สวัสดีครับ ผมสงสัยว่าเรื่อง เซียนกระบี่พิชิตมาร มีกี่ภาคครับ ผมค้นหาในอินเตอเน็ตแล้วมีภาคหนึ่ง กับภาคสาม ส่วนภาคสองหาข้อมูลไม่ได้เลยครับ ผมไปถามที่ร้านบูมเมอแรงเขาบอกว่ามีภาคสองเคยผลิตมาขายแต่หมดแล้ว ดูในรายการขายมีรูปปกภาคสองมีรูปซีซีด้วย ผมจึงอยากทราบว่ามันมีภาคหนึ่งสองสามเลยใช่ไหมครับ แล้วจะหาซื้อที่ไหนได้บ้างครับโดยเฉพาะภาคสอง ขอบคุณครับ

warut
Fu Yun
Fu Yun

ขึ้นไปข้างบน Go down

เซียนกระบี่พิชิตมารมีกี่ภาคครับ Empty Re: เซียนกระบี่พิชิตมารมีกี่ภาคครับ

ตั้งหัวข้อ  algaechu Mon Feb 18, 2013 4:16 pm

ซีซีเล่นเฉพาะภาค 1 เท่านั้นค่ะ ภาคอื่นไม่ได้เล่นเลย ภาค 2 เคยมีโครงการจะสร้าง ติดต่อแล้วซีซีปฏิเสธไม่ยอมเล่น ก็เลยต้องพับไป ข่าวก็เลยออกมาทำนองว่าเนื้อหาภาคสองไม่สนุก ไม่น่าสนใจ เลยข้ามไปทำภาค 3 เลย (ซีซีไม่ได้เล่น)
algaechu
algaechu
Master
Master

http://liuyifeithaifans.forumth.com

เซียนกระบี่พิชิตมารมีกี่ภาคครับ Empty ขอบคุณครับ

ตั้งหัวข้อ  warut Wed Feb 20, 2013 12:42 am

ขอบคุณครับ

warut
Fu Yun
Fu Yun

ขึ้นไปข้างบน