Crystal Liu Yifei Thai Fans
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สอบถามนิดนึงครับ

5 posters

Go down

สอบถามนิดนึงครับ Empty สอบถามนิดนึงครับ

ตั้งหัวข้อ  titleszzz Wed Apr 24, 2013 3:03 pm

คืออยากทราบว่าจะติดตามเรื่อง ซีซี มาเมืองไทยตอนไหน เมื่อไหร่
ติดตามได้ที่ไหนบ้างครับ Smile Smile
titleszzz
titleszzz
Fu Yun
Fu Yun

ขึ้นไปข้างบน Go down

สอบถามนิดนึงครับ Empty Re: สอบถามนิดนึงครับ

ตั้งหัวข้อ  algaechu Wed Apr 24, 2013 10:17 pm

ถ้าซีซีมาไทยอย่างเป็นทางการ เช่นมาโปรโมตหนัง (คงยาก) หรือกิจกรรมอย่างอื่นที่ออกสื่อในไทย ทางหอวายุต้องอัพเดตเป็นปกติ เหมือนข่าวอื่นๆ อยู่แล้วค่ะ

แต่ถ้าเป็นการมาส่วนตัวอย่างทุกครั้ง จะไม่มีการเปิดเผยค่ะ ถ้าอยากมีโอกาสเจอ (มีโอกาส แต่ไม่รับรองว่าได้เจอแน่ๆ) ให้ลงทะเบียนตามกติกาในส่วนของห้องประชุมค่ะ ลองเข้าไปดู
algaechu
algaechu
Master
Master

http://liuyifeithaifans.forumth.com

สอบถามนิดนึงครับ Empty Re: สอบถามนิดนึงครับ

ตั้งหัวข้อ  titleszzz Thu Apr 25, 2013 12:54 am

ขอบคุณมากครับ .... cheers cheers
titleszzz
titleszzz
Fu Yun
Fu Yun

สอบถามนิดนึงครับ Empty ขอถามหน่อยนะครับ

ตั้งหัวข้อ  metzail Fri May 24, 2013 5:55 am

อยากได้อัลบั้มเพลงของพี่หลิวอี้เฟยทุกอัลบั้ม และทุกเวอร์ชั่นฮ่องกง-เวอร์ชั่นจีนแผ่นดินใหญ่และไต้หวัน- เวอร์ชั่นญี่ปุ่น ไม่ทราบว่าพี่หอวายุมีขายไหมครับ เม็ดทรายหาซื้อมานานแล้วแต่ไม่มีขายเลย มีแต่ของเทียม น้องไม่อยากได้ น้องอยากได้ของแท้เท่านั้น พี่พอจะมีไหมครับ หรือว่าหาซื้อได้ที่ไหน รบกวนพี่หอวายุช่วยบอกน้องทีนะครับ

metzail
Fu Yun
Fu Yun

ตั้งหัวข้อ  algaechu Fri May 24, 2013 1:29 pm

metzail พิมพ์ว่า:อยากได้อัลบั้มเพลงของพี่หลิวอี้เฟยทุกอัลบั้ม และทุกเวอร์ชั่นฮ่องกง-เวอร์ชั่นจีนแผ่นดินใหญ่และไต้หวัน- เวอร์ชั่นญี่ปุ่น ไม่ทราบว่าพี่หอวายุมีขายไหมครับ เม็ดทรายหาซื้อมานานแล้วแต่ไม่มีขายเลย มีแต่ของเทียม น้องไม่อยากได้ น้องอยากได้ของแท้เท่านั้น พี่พอจะมีไหมครับ หรือว่าหาซื้อได้ที่ไหน รบกวนพี่หอวายุช่วยบอกน้องทีนะครับ

ไม่มีผลิตออกมาแล้วค่ะ ของแท้ ทุกเวอร์ชั่นเลย หมดเกลี้ยง ถ้าอยากได้จริงๆ คงต้องหาตลาดมือสอง หรือคนที่มีในครอบครองอยู่แล้วอยากขายน่ะค่ะ (แต่หอวายุไม่ขายค่ะ)
algaechu
algaechu
Master
Master

http://liuyifeithaifans.forumth.com

ตั้งหัวข้อ  jirasak pirabun Sun Jun 23, 2013 7:00 pm

พี่ครับผมอยากทราบว่าตอนที่ซีซีแสดงหนังเรื่องมังกรหยกในส่วนที่เป็นป่าและภูเขาได้ไปถ่ายทำที่ไหนครับ
jirasak pirabun
Fu Yun
Fu Yun

ตั้งหัวข้อ  ruichun Sun Jun 23, 2013 8:56 pm

jirasak pirabun พิมพ์ว่า:พี่ครับผมอยากทราบว่าตอนที่ซีซีแสดงหนังเรื่องมังกรหยกในส่วนที่เป็นป่าและภูเขาได้ไปถ่ายทำที่ไหนครับ
สถานที่หลักๆ มีที่ จิ่วจ้ายโกว กับที่เจ้อเจียงค่ะ
ruichun
ruichun
Mentor
Mentor

ตั้งหัวข้อ  jirasak pirabun Sun Jun 23, 2013 8:59 pm

ขอบคุณครับ
Fu Yun
Fu Yun

ตั้งหัวข้อ  jirasak pirabun Thu Jun 27, 2013 9:19 pm

พี่ครับหนังเรื่องโปเยโปโลเยที่ซีซีแสดงได้เข้ามาฉายที่ไทยไหมครับ
Fu Yun
Fu Yun

ตั้งหัวข้อ  algaechu Sat Jun 29, 2013 11:27 pm

jirasak pirabun พิมพ์ว่า:พี่ครับหนังเรื่องโปเยโปโลเยที่ซีซีแสดงได้เข้ามาฉายที่ไทยไหมครับ

ไม่ได้เข้าค่ะ
algaechu
algaechu
Master
Master

ขึ้นไปข้างบน